J2 League

Tokushima Vortis laban sa Sagan Tosu Pagsusuri ng Galaw ng Odds | J2 League | 168 Tips

Tokushima Vortis
VS
Sagan Tosu
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-08-16 17:56:18
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.95 0 0.94
Over/Under 0.88 2 0.98
Europa 2.68 | 2.93 | 2.68
Probabilidad 34.3% | 31.4% | 34.3%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Handicap, presyo ng 1X2, at implied probability ay lahat nagpapakita ng kilusan patungo sa away side. Ebidensya: 2.3 → 2.68
Kasunduan ng Merkado
Nakahanay
Saklaw ng Merkado
Handicap · Europa
Ebidensya ng Merkado
3
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ★★★★★ Ang mga pangunahing signal ng merkado ay nagtuturo sa parehong direksyon. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-08-16 17:56:18

Handicap

ng
KomentoAng handicap ay bumaba ng isang hakbang mula sa nakaraang obserbasyon.
Kasaysayan
08-13 17:131.02 -0.25 0.80Pagbubukas
08-16 13:290.77 0 1.13Linya Pababa
08-16 17:231.04 0 0.85Tubig ng Home Tumaas
08-16 17:560.95 0 0.94Walang Pagbabago
Timeline
08-13 17:13 Pagbubukas
-0.25
08-16 13:29
0
08-16 17:23
0
08-16 17:56 Pinakabago
0
10
Bilang ng Rekord
2
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng totals na naitala.
Kasaysayan
08-13 17:130.87 2 0.93Pagbubukas
08-16 17:560.88 2 0.98Walang Pagbabago
Timeline
08-13 17:13 Pagbubukas
2(0.87 / 0.93)
08-16 17:56 Pinakabago
2(0.88 / 0.98)
10
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
Walang Pagbabago

Europa

ng
KomentoAng presyo ng panalo ng home ay malaki ang pagtaas.
Kasaysayan
08-13 17:132.30 / 3.00 / 3.00Pagbubukas
08-16 17:232.59 / 2.98 / 2.73Odds ng Home Tumaas
08-16 17:562.68 / 2.93 / 2.68Walang Pagbabago
Timeline
08-13 17:13 Pagbubukas
2.30 / 3.00 / 3.00
08-16 17:23
2.59 / 2.98 / 2.73
08-16 17:56 Pinakabago
2.68 / 2.93 / 2.68
10
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★

Probabilidad

ng
KomentoAng implied probability ng home ay bahagyang bumaba.
Kasaysayan
08-13 17:1339.5% / 30.3% / 30.3%Pagbubukas
08-16 17:5634.3% / 31.4% / 34.3%Walang Pagbabago
Timeline
08-13 17:13 Pagbubukas
39.47%
08-16 17:56 Pinakabago
34.31%
10
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
-5.16%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±2.38%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
08-16 17:56
🟢Prob. panalo ng away taas★★☆☆☆
Away win probability increased by 4.05 points (30.26% to 34.31%) - probability distribution shifted.
08-16 17:56
🔴Prob. panalo ng home baba★★★☆☆
Home win probability decreased by 5.16 points (39.47% to 34.31%) - probability distribution shifted.
08-16 17:56
🟢Presyo ng away baba★★★★☆
Away win odds dropped 3.0 to 2.68 (-10.7%) - market backing away.
08-16 17:56
🔴Presyo ng home taas★★★★★
Home win odds rose 2.3 to 2.68 (+16.5%) - market cautious on home.
08-16 17:56
🔴Handicap baba★☆☆☆☆
Handicap 0/0.5 to 0, -1 steps (0.25 goals) - shifted toward away side.
08-16 17:23
🟢Prob. panalo ng away taas★★☆☆☆
Away win probability increased by 3.41 points (30.26% to 33.67%) - probability distribution shifted.
08-16 17:23
🔴Prob. panalo ng home baba★★☆☆☆
Home win probability decreased by 3.98 points (39.47% to 35.49%) - probability distribution shifted.
08-16 17:23
🟢Presyo ng away baba★★★☆☆
Away win odds dropped 3.0 to 2.73 (-9.0%) - market backing away.
08-16 17:23
🔴Presyo ng home taas★★★★☆
Home win odds rose 2.3 to 2.59 (+12.6%) - market cautious on home.
08-16 16:06
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Home win odds rose 2.3 to 2.42 (+5.2%) - market cautious on home.
08-16 14:46
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Home win odds rose 2.3 to 2.39 (+3.9%) - market cautious on home.
08-16 12:09
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Home win odds rose 2.3 to 2.38 (+3.5%) - market cautious on home.
08-16 10:23
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Home win odds rose 2.3 to 2.37 (+3.0%) - market cautious on home.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
08-13 17:13
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
08-16 13:29
Handicap Linya PababaHandicap
08-16 17:23
Handicap Tubig ng Home TumaasHandicap
08-16 17:23
Europa Odds ng Home TumaasEuropa

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

2
Mga Pagbabago sa Handicap
0
Mga Pagbabago sa Over/Under
1
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
10
Kabuuang Rekord
4araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
08-13
08-15
08-16