FC Zhetysu Taldykorgan laban sa FC Tobol Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Kazakhstan Premier League | 168.Tips

Kazakhstan Premier League 2026-10-24 18:00
FC Zhetysu TaldykorganFC Zhetysu Taldykorgan
VS
FC TobolFC Tobol
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-24 10:08:02
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.77 +0.25 1.09
Over/Under 0.98 2.5 0.86
Europa 2.36 | 3.41 | 2.60
Probabilidad 38.5% | 26.6% | 34.9%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang mga pangunahing merkado ay nakahanay patungo sa away side.
Kasunduan ng Merkado
Nakahanay
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under · Europa · Probabilidad
Ebidensya ng Merkado
0
Mga Senyales ng Merkado
Walang Threshold na Senyales
Lakas ★★★☆☆ Ang mga pangunahing signal ng merkado ay nagtuturo sa parehong direksyon. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-24 10:08:02

💡 168.Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Mga Pangunahing Galaw

Walang Pangunahing Galaw

Handicap

ng
KomentoDalawang pagbaba ng handicap ang naitala.
Kasaysayan
10-24 04:330.88 -0.25 0.94Pagbubukas
10-24 10:080.77 +0.25 1.09Linya Pababa
0.770.931.09123Home WaterAway Water+0.25
Timeline
10-24 04:33 Pagbubukas
-0.25
10-24 10:08
+0.25
10-24 10:08 Pinakabago
+0.25
3
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng totals na naitala.
Kasaysayan
10-24 04:330.97 2.5 0.83Pagbubukas
10-24 10:080.98 2.5 0.86Tubig ng Over Tumaas
0.830.910.98123OverUnder2.5
Timeline
10-24 04:33 Pagbubukas
2.5(0.97 / 0.83)
10-24 10:08
2.5(0.98 / 0.86)
10-24 10:08 Pinakabago
2.5(0.98 / 0.86)
3
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoAng presyo ng home 1X2 ay tumaas ng maliit na halaga.
Kasaysayan
10-24 04:332.18 / 3.38 / 2.85Pagbubukas
10-24 10:082.36 / 3.41 / 2.60Odds ng Home Tumaas
2.172.813.45123HomeDrawAway
Timeline
10-24 04:33 Pagbubukas
2.18 / 3.38 / 2.85
10-24 10:08
2.36 / 3.41 / 2.60
10-24 10:08 Pinakabago
2.36 / 3.41 / 2.60
3
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★

Probabilidad

ng
KomentoAng implied probability ng home ay bumaba ng maliit na halaga.
Kasaysayan
10-24 04:3341.5% / 26.8% / 31.7%Pagbubukas
10-24 10:0838.5% / 26.6% / 34.9%Prob. ng Home Bumaba
26.334.041.8123Home%Draw%Away%
Timeline
10-24 04:33 Pagbubukas
41.50%
10-24 10:08
38.46%
10-24 10:08 Pinakabago
38.46%
3
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
-3.04%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±3.33%
Max na Isang Galaw
Magnitude
★★★★★

Mga Pangyayari

Walang Pangyayari
Wala pang nakaitala na galaw

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-24 04:33
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-24 10:08
Handicap Linya PababaHandicap
10-24 10:08
Over/Under Tubig ng Over TumaasOver/Under
10-24 10:08
Europa Odds ng Home TumaasEuropa
10-24 10:08
Pagbabago ng ProbabilidadProb. ng Home BumabaProbabilidad

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

1
Mga Pagbabago sa Handicap
1
Mga Pagbabago sa Over/Under
1
Mga Pagbabago sa Odds
1
Mga Pagbabago sa Probabilidad
3
Kabuuang Rekord
1araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-24
I-share ang laro