Unknown Team laban sa Unknown Team Pagsusuri ng Galaw ng Odds | 泰超 | 168 Tips
泰超
Unknown Team
VS
Unknown Team
Oras ng Rekord ng PagbubukasHuling Update 2026-10-09 12:05:55
Tapos naNagsimula na
Snapshot
Pinakabagong Snapshot
Handicap0.83 +0.25 1.01
Over/Under0.80 3.5 1.02
Europa1.34 | 4.64 | 6.97
Probabilidad67.5% | 19.5% | 13.0%
Buod ng Senyales
Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang Handicap lamang ang kasalukuyang nagpapakita ng direksyon na away side.
Kasunduan ng Merkado
Hindi Sapat
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under · Europa
Ebidensya ng Merkado
0
Mga Senyales ng Merkado
Walang Threshold na Senyales
Lakas ★★★★★Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary.Live na Pagmamatyag: Tapos naOras Hanggang Kickoff: Nagsimula naPinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-09 12:05:55
💡 168 Tips Insight
PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.
Mga Pangunahing Galaw
Walang Pangunahing Galaw
Handicap
ng
KomentoAng handicap ay gumalaw nang malaki pababa mula sa pagbubukas.
Kasaysayan
10-09 05:500.93 -1.25 0.83Pagbubukas
10-09 12:050.83 +0.25 1.01Linya Pababa
Timeline
10-09 05:50 Pagbubukas
-1.25
10-09 12:05
+0.25
10-09 12:05 Pinakabago
+0.25
3
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★
Over/Under
ng
KomentoAng linya ng totals ay kapansin-pansing tumaas.
Kasaysayan
10-09 05:500.74 2.5/3 1.02Pagbubukas
10-09 12:050.80 3.5 1.02Linya Pataas
Timeline
10-09 05:50 Pagbubukas
2.5/3(0.74 / 1.02)
10-09 12:05
3.5(0.80 / 1.02)
10-09 12:05 Pinakabago
3.5(0.80 / 1.02)
3
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★
Europa
ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
10-09 05:501.39 / 4.39 / 6.31Pagbubukas
10-09 12:051.34 / 4.64 / 6.97Odds ng Away Tumaas
Timeline
10-09 05:50 Pagbubukas
1.39 / 4.39 / 6.31
10-09 12:05
1.34 / 4.64 / 6.97
10-09 12:05 Pinakabago
1.34 / 4.64 / 6.97
3
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
1
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★
Probabilidad
ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.