Unknown Team laban sa Unknown Team Pagsusuri ng Galaw ng Odds | 泰超 | 168 Tips

泰超
Unknown Team
VS
Unknown Team
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-09 12:05:55
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.83 +0.25 1.01
Over/Under 0.80 3.5 1.02
Europa 1.34 | 4.64 | 6.97
Probabilidad 67.5% | 19.5% | 13.0%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang Handicap lamang ang kasalukuyang nagpapakita ng direksyon na away side.
Kasunduan ng Merkado
Hindi Sapat
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under · Europa
Ebidensya ng Merkado
0
Mga Senyales ng Merkado
Walang Threshold na Senyales
Lakas ★★★★★ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-09 12:05:55

💡 168 Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Mga Pangunahing Galaw

Walang Pangunahing Galaw

Handicap

ng
KomentoAng handicap ay gumalaw nang malaki pababa mula sa pagbubukas.
Kasaysayan
10-09 05:500.93 -1.25 0.83Pagbubukas
10-09 12:050.83 +0.25 1.01Linya Pababa
0.830.921.01123Home WaterAway Water+0.25
Timeline
10-09 05:50 Pagbubukas
-1.25
10-09 12:05
+0.25
10-09 12:05 Pinakabago
+0.25
3
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng totals ay kapansin-pansing tumaas.
Kasaysayan
10-09 05:500.74 2.5/3 1.02Pagbubukas
10-09 12:050.80 3.5 1.02Linya Pataas
0.700.881.06123OverUnder3.5
Timeline
10-09 05:50 Pagbubukas
2.5/3(0.74 / 1.02)
10-09 12:05
3.5(0.80 / 1.02)
10-09 12:05 Pinakabago
3.5(0.80 / 1.02)
3
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
10-09 05:501.39 / 4.39 / 6.31Pagbubukas
10-09 12:051.34 / 4.64 / 6.97Odds ng Away Tumaas
1.344.166.97123HomeDrawAway
Timeline
10-09 05:50 Pagbubukas
1.39 / 4.39 / 6.31
10-09 12:05
1.34 / 4.64 / 6.97
10-09 12:05 Pinakabago
1.34 / 4.64 / 6.97
3
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
1
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
10-09 05:5065.1% / 20.6% / 14.3%Pagbubukas
10-09 12:0567.5% / 19.5% / 13.0%Walang Pagbabago
13.040.267.5123Home%Draw%Away%
Timeline
10-09 05:50 Pagbubukas
65.07%
10-09 12:05 Pinakabago
67.52%
3
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
+2.45%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±2.35%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

Walang Pangyayari
Wala pang nakaitala na galaw

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-09 05:50
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-09 12:05
Handicap Linya PababaHandicap
10-09 12:05
Over/Under Linya PataasOver/Under
10-09 12:05
Europa Odds ng Away TumaasEuropa

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

1
Mga Pagbabago sa Handicap
1
Mga Pagbabago sa Over/Under
1
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
3
Kabuuang Rekord
1araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-09
I-share ang laro