UEFA Nations League

Sweden laban sa Romania Pagsusuri ng Galaw ng Odds | UEFA Nations League | 168 Tips

SwedenSweden
VS
RomaniaRomania
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-09-26 00:35:30
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 1.03 -1.25 0.86
Over/Under 0.83 3 1.05
Europa 1.46 | 4.65 | 6.24
Probabilidad 64.6% | 20.3% | 15.1%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang mga naobserbahang pagbabago ay nananatiling limitado.
Kasunduan ng Merkado
Walang Makabuluhang Galaw
Saklaw ng Merkado
Over/Under · Europa
Ebidensya ng Merkado
0
Mga Senyales ng Merkado
Walang Threshold na Senyales
Lakas ☆☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-09-26 00:35:30

Handicap

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng handicap na naitala.
Kasaysayan
09-24 22:041.06 -1.25 0.82Pagbubukas
09-26 00:351.03 -1.25 0.86Walang Pagbabago
Timeline
09-24 22:04 Pagbubukas
-1.25
09-26 00:35 Pinakabago
-1.25
4
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
Walang Pagbabago

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng totals ay hindi nagbago, habang nagbago ang presyo ng over side.
Kasaysayan
09-24 22:041.04 3 0.83Pagbubukas
09-26 00:350.83 3 1.05Tubig ng Over Bumaba
Timeline
09-24 22:04 Pagbubukas
3(1.04 / 0.83)
09-26 00:35
3(0.83 / 1.05)
09-26 00:35 Pinakabago
3(0.83 / 1.05)
4
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
09-24 22:041.47 / 4.52 / 6.00Pagbubukas
09-25 16:431.43 / 4.74 / 6.67Odds ng Away Tumaas
09-26 00:351.46 / 4.65 / 6.24Walang Pagbabago
Timeline
09-24 22:04 Pagbubukas
1.47 / 4.52 / 6.00
09-25 16:43
1.43 / 4.74 / 6.67
09-26 00:35 Pinakabago
1.46 / 4.65 / 6.24
4
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
1
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
09-24 22:0463.7% / 20.7% / 15.6%Pagbubukas
09-26 00:3564.6% / 20.3% / 15.1%Walang Pagbabago
Timeline
09-24 22:04 Pagbubukas
63.69%
09-26 00:35 Pinakabago
64.60%
4
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
+0.91%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±2.27%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
09-26 00:35
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 6.0 to 6.24 (+4.0%) - market confidence in away side easing.
09-25 19:56
🔴Presyo ng away taas★★★☆☆
Away win odds rose from 6.0 to 6.46 (+7.7%) - market confidence in away side easing.
09-25 16:43
🟢Prob. panalo ng home taas★☆☆☆☆
Home win probability increased by 2.27 points to 65.96% - market probability distribution shifted.
09-25 16:43
🔴Presyo ng away taas★★★★☆
Away win odds rose from 6.0 to 6.67 (+11.2%) - market confidence in away side easing.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
09-24 22:04
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
09-25 16:43
Europa Odds ng Away TumaasEuropa
09-26 00:35
Over/Under Tubig ng Over BumabaOver/Under

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

0
Mga Pagbabago sa Handicap
1
Mga Pagbabago sa Over/Under
1
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
4
Kabuuang Rekord
3araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
09-24
09-25
09-26