Copa Sudamericana

Santos FC laban sa Macara Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Copa Sudamericana | 168 Tips

Santos FC
VS
MacaraMacara
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-08-13 22:54:55
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.83 -1.25 1.06
Over/Under 0.92 2.5 0.95
Europa 1.39 | 4.44 | 8.17
Probabilidad 67.4% | 21.1% | 11.5%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang Handicap lamang ang nagpapakita ng kilusan patungo sa away side; ang iba pang mga pangunahing signal ay walang katugmang direksyon. Ebidensya: -1.5 → -1.25
Kasunduan ng Merkado
Hindi Sapat
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under · Europa
Ebidensya ng Merkado
2
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ★☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-08-13 22:54:55

Handicap

ng
KomentoAng handicap ay bumaba ng isang hakbang mula sa nakaraang obserbasyon.
Kasaysayan
08-07 17:070.99 -1.5 0.83Pagbubukas
08-08 17:020.85 -1.25 0.97Linya Pababa
08-13 15:201.21 -1.5 0.76Linya Pataas
08-13 22:540.83 -1.25 1.06Linya Pababa
Timeline
08-07 17:07 Pagbubukas
-1.5
08-08 17:02
-1.25
08-13 15:20
-1.5
08-13 22:54
-1.25
08-13 22:54 Pinakabago
-1.25
9
Bilang ng Rekord
3
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
2
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoIsang mas malaking pagbaba sa linya ng kabuuang gol ang naitala.
Kasaysayan
08-07 17:071.03 3 0.77Pagbubukas
08-08 17:020.79 2.5/3 1.01Linya Pababa
08-13 15:200.87 2.5 1.06Linya Pababa
08-13 22:540.92 2.5 0.95Walang Pagbabago
Timeline
08-07 17:07 Pagbubukas
3(1.03 / 0.77)
08-08 17:02
2.5/3(0.79 / 1.01)
08-13 15:20
2.5(0.87 / 1.06)
08-13 22:54 Pinakabago
2.5(0.92 / 0.95)
9
Bilang ng Rekord
2
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
2
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
08-07 17:071.38 / 4.50 / 7.29Pagbubukas
08-13 22:541.39 / 4.44 / 8.17Odds ng Away Tumaas
Timeline
08-07 17:07 Pagbubukas
1.38 / 4.50 / 7.29
08-13 22:54
1.39 / 4.44 / 8.17
08-13 22:54 Pinakabago
1.39 / 4.44 / 8.17
9
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
1
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
08-07 17:0766.8% / 20.5% / 12.7%Pagbubukas
08-13 22:5467.4% / 21.1% / 11.5%Walang Pagbabago
Timeline
08-07 17:07 Pagbubukas
66.85%
08-13 22:54 Pinakabago
67.42%
9
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
+0.57%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±1.08%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
08-13 15:20
🔴Presyo ng away taas★★★☆☆
Away win odds rose 7.29 to 7.69 (+5.5%) - market cautious on away.
08-13 15:20
🔴Total baba★★★☆☆
O/U 3 to 2.5, -0.5 goals - goal expectation falling.
08-13 01:22
🔴Total baba★★☆☆☆
O/U 3 to 2.5/3, -0.25 goals - goal expectation falling.
08-13 01:22
🔴Handicap baba★☆☆☆☆
Handicap 0.5 to 0.5/1, -1 steps (0.25 goals) - shifted toward away side.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
08-07 17:07
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
08-08 17:02
Handicap Linya PababaHandicap
08-08 17:02
Over/Under Linya PababaOver/Under
08-13 15:20
Handicap Linya PataasHandicap
08-13 15:20
Over/Under Linya PababaOver/Under
08-13 22:54
Handicap Linya PababaHandicap
08-13 22:54
Europa Odds ng Away TumaasEuropa

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

3
Mga Pagbabago sa Handicap
2
Mga Pagbabago sa Over/Under
1
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
9
Kabuuang Rekord
7araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
08-07
08-08
08-09
08-10
08-11
08-12
08-13