RC Celta de Vigo laban sa Juventus FC Pagsusuri ng Galaw ng Odds | UEFA Europa League | 168 Tips

UEFA Europa League 2026-10-16 03:00
RC Celta de VigoRC Celta de Vigo
VS
Juventus FCJuventus FC
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-15 18:40:42
Bago ang Laro - Mataas na Frequency Hanggang Kickoff

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.95 +0.25 0.94
Over/Under 1.06 2/2.5 0.81
Europa 3.43 | 3.13 | 2.22
Probabilidad 27.5% | 30.1% | 42.4%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang mga naobserbahang pagbabago ay nananatiling limitado.
Kasunduan ng Merkado
Walang Makabuluhang Galaw
Saklaw ng Merkado
Over/Under
Ebidensya ng Merkado
1
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ☆☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Bago ang Laro - Mataas na Frequency Oras Hanggang Kickoff: Hanggang Kickoff Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-15 18:40:42

💡 168 Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Handicap

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng handicap na naitala.
Kasaysayan
10-08 04:540.98 +0.25 0.76Pagbubukas
10-15 18:400.95 +0.25 0.94Walang Pagbabago
0.760.911.0511835Home WaterAway Water+0.25
Timeline
10-08 04:54 Pagbubukas
+0.25
10-15 18:40 Pinakabago
+0.25
35
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
Walang Pagbabago

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng totals ay gumalaw sa mas mababang antas.
Kasaysayan
10-08 04:541.00 2.5 0.89Pagbubukas
10-11 21:390.81 2/2.5 0.99Linya Pababa
10-15 18:401.06 2/2.5 0.81Walang Pagbabago
0.810.941.0611835OverUnder2/2.5
Timeline
10-08 04:54 Pagbubukas
2.5(1.00 / 0.89)
10-11 21:39
2/2.5(0.81 / 0.99)
10-15 18:40 Pinakabago
2/2.5(1.06 / 0.81)
35
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
10-08 04:543.43 / 3.42 / 2.06Pagbubukas
10-15 18:403.43 / 3.13 / 2.22Walang Pagbabago
2.062.793.5111835HomeDrawAway
Timeline
10-08 04:54 Pagbubukas
3.43 / 3.42 / 2.06
10-15 18:40 Pinakabago
3.43 / 3.13 / 2.22
35
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
Walang Pagbabago

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
10-08 04:5427.3% / 27.3% / 45.4%Pagbubukas
10-15 18:4027.5% / 30.1% / 42.4%Walang Pagbabago
26.836.145.411835Home%Draw%Away%
Timeline
10-08 04:54 Pagbubukas
27.26%
10-15 18:40 Pinakabago
27.47%
35
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
+0.21%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±0.60%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
10-15 17:42
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 2.06 to 2.16 (+4.8%) - market confidence in away side easing.
10-15 17:42
🔴Total baba★★☆☆☆
O/U line moved from 2.5 to 2/2.5, down 0.25 goals from opening - goal expectation slightly lower.
10-15 13:14
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 2.06 to 2.14 (+3.9%) - market confidence in away side easing.
10-15 11:57
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 2.06 to 2.16 (+4.8%) - market confidence in away side easing.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-08 04:54
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-11 21:39
Over/Under Linya PababaOver/Under

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

0
Mga Pagbabago sa Handicap
1
Mga Pagbabago sa Over/Under
0
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
35
Kabuuang Rekord
8araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Mataas na Frequency
Antas ng Pagmamatyag
Bago ang Laro - Mataas na Frequency
Kasalukuyang Status · Hanggang Kickoff
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-09
10-10
10-11
10-12
10-13
10-14
10-15
I-share ang laro