FC Slovan Liberec laban sa 1. FC Slovácko Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Czech First League | 168 Tips

Czech First League 2026-10-11 19:00
FC Slovan LiberecFC Slovan Liberec
VS
1. FC Slovácko1. FC Slovácko
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-11 10:47:30
Bago ang Laro - Mataas na Frequency Hanggang Kickoff

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.80 -1 1.08
Over/Under 0.99 2.5/3 0.87
Europa 1.47 | 4.24 | 5.93
Probabilidad 62.7% | 21.7% | 15.6%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang Handicap lamang ang nagpapakita ng kilusan patungo sa away side; ang iba pang mga pangunahing signal ay walang katugmang direksyon. Ebidensya: -1.25 → -1
Kasunduan ng Merkado
Hindi Sapat
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under
Ebidensya ng Merkado
2
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ★☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Bago ang Laro - Mataas na Frequency Oras Hanggang Kickoff: Hanggang Kickoff Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-11 10:47:30

💡 168 Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Handicap

ng
KomentoAng linya ng handicap ay gumalaw ng isang antas pababa.
Kasaysayan
10-10 00:341.13 -1.25 0.70Pagbubukas
10-11 08:120.88 -1 1.00Linya Pababa
10-11 10:470.80 -1 1.08Walang Pagbabago
0.670.901.13147Home WaterAway Water-1
Timeline
10-10 00:34 Pagbubukas
-1.25
10-11 08:12
-1
10-11 10:47 Pinakabago
-1
7
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng over/under ay bahagyang umakyat.
Kasaysayan
10-10 00:340.83 2.5 0.97Pagbubukas
10-11 08:120.96 2.5/3 0.90Linya Pataas
10-11 10:470.99 2.5/3 0.87Walang Pagbabago
0.810.900.99147OverUnder2.5/3
Timeline
10-10 00:34 Pagbubukas
2.5(0.83 / 0.97)
10-11 08:12
2.5/3(0.96 / 0.90)
10-11 10:47 Pinakabago
2.5/3(0.99 / 0.87)
7
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
10-10 00:341.49 / 4.15 / 5.74Pagbubukas
10-11 10:471.47 / 4.24 / 5.93Walang Pagbabago
1.473.705.93147HomeDrawAway
Timeline
10-10 00:34 Pagbubukas
1.49 / 4.15 / 5.74
10-11 10:47 Pinakabago
1.47 / 4.24 / 5.93
7
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
Walang Pagbabago

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
10-10 00:3461.8% / 22.2% / 16.0%Pagbubukas
10-11 10:4762.7% / 21.7% / 15.6%Walang Pagbabago
15.639.162.7147Home%Draw%Away%
Timeline
10-10 00:34 Pagbubukas
61.78%
10-11 10:47 Pinakabago
62.71%
7
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
+0.93%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±0.81%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
10-11 08:12
🟢Total taas★★☆☆☆
O/U line moved from 2.5 to 2.5/3, up 0.25 goals from opening - goal expectation slightly higher.
10-11 08:12
🔴Handicap baba★☆☆☆☆
Handicap moved from 1/1.5 to 1, down 1 steps (0.25 goals) from opening - handicap shifted toward away side.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-10 00:34
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-11 08:12
Handicap Linya PababaHandicap
10-11 08:12
Over/Under Linya PataasOver/Under

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

1
Mga Pagbabago sa Handicap
1
Mga Pagbabago sa Over/Under
0
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
7
Kabuuang Rekord
2araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Mataas na Frequency
Antas ng Pagmamatyag
Bago ang Laro - Mataas na Frequency
Kasalukuyang Status · Hanggang Kickoff
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-10
10-11
I-share ang laro