Grêmio Foot-Ball Porto Alegrense laban sa Cruzeiro Esporte Clube Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Campeonato Brasileiro Série A | 168 Tips

Campeonato Brasileiro Série A 2026-10-19 03:00
Grêmio Foot-Ball Porto AlegrenseGrêmio Foot-Ball Porto Alegrense
VS
Cruzeiro Esporte ClubeCruzeiro Esporte Clube
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-18 18:18:40
Bago ang Laro - Mataas na Frequency Hanggang Kickoff

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 1.03 +0.25 0.86
Over/Under 0.87 2.5/3 1.00
Europa 3.13 | 3.54 | 2.14
Probabilidad 29.9% | 26.4% | 43.7%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang European Odds ay gumalaw patungo sa away side, habang ang iba pang mga pangunahing signal ay hindi tumugma. Ebidensya: 2.93 → 3.05
Kasunduan ng Merkado
Hindi Sapat
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under · Europa
Ebidensya ng Merkado
2
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ★★★☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Bago ang Laro - Mataas na Frequency Oras Hanggang Kickoff: Hanggang Kickoff Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-18 18:18:40

💡 168 Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Handicap

ng
KomentoAng linya ng handicap ay hindi nagbago, habang nagbago ang presyo ng away side.
Kasaysayan
10-14 10:110.86 +0.25 1.02Pagbubukas
10-15 06:581.18 0 0.72Linya Pataas
10-15 17:210.86 +0.25 1.02Linya Pababa
10-16 04:561.05 0 0.83Linya Pataas
10-18 06:060.84 +0.25 1.05Linya Pababa
10-18 15:050.95 +0.25 0.94Tubig ng Home Tumaas
10-18 18:181.03 +0.25 0.86Walang Pagbabago
0.720.951.1811019Home WaterAway Water+0.25
Timeline
10-14 10:11 Pagbubukas
+0.25
10-15 06:58
0
10-15 17:21
+0.25
10-16 04:56
0
10-18 06:06
+0.25
10-18 15:05
+0.25
10-18 18:18 Pinakabago
+0.25
19
Bilang ng Rekord
5
Bilang ng Pagbabago
2
Bilang ng Pagtaas
2
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng over/under ay bahagyang umakyat.
Kasaysayan
10-14 10:110.87 2.5 1.00Pagbubukas
10-18 15:050.93 2.5/3 0.94Linya Pataas
10-18 18:180.87 2.5/3 1.00Walang Pagbabago
0.830.941.0411019OverUnder2.5/3
Timeline
10-14 10:11 Pagbubukas
2.5(0.87 / 1.00)
10-18 15:05
2.5/3(0.93 / 0.94)
10-18 18:18 Pinakabago
2.5/3(0.87 / 1.00)
19
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoIsang maliit na pagtaas sa presyo ng panalo ng home ang naitala.
Kasaysayan
10-14 10:112.93 / 3.42 / 2.26Pagbubukas
10-18 15:053.00 / 3.50 / 2.22Odds ng Home Tumaas
10-18 18:183.13 / 3.54 / 2.14Walang Pagbabago
2.142.843.5411019HomeDrawAway
Timeline
10-14 10:11 Pagbubukas
2.93 / 3.42 / 2.26
10-18 15:05
3.00 / 3.50 / 2.22
10-18 18:18 Pinakabago
3.13 / 3.54 / 2.14
19
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
10-14 10:1131.7% / 27.2% / 41.1%Pagbubukas
10-18 18:1829.9% / 26.4% / 43.7%Walang Pagbabago
26.435.143.711019Home%Draw%Away%
Timeline
10-14 10:11 Pagbubukas
31.71%
10-18 18:18 Pinakabago
29.88%
19
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
-1.83%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±1.65%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
10-18 16:45
🟢Presyo ng away baba★★☆☆☆
Away win odds dropped from 2.26 to 2.19 (-3.1%) - away side attracting more attention.
10-18 16:45
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 2.93 to 3.05 (+4.1%) - market confidence in away side easing.
10-18 16:45
🟢Total taas★★☆☆☆
O/U line moved from 2.5 to 2.5/3, up 0.25 goals from opening - goal expectation slightly higher.
10-18 09:49
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 2.26 to 2.33 (+3.1%) - market confidence in away side easing.
10-18 01:59
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 2.26 to 2.35 (+4.0%) - market confidence in away side easing.
10-18 01:59
🟢Presyo ng home baba★★☆☆☆
Away win odds dropped from 2.93 to 2.82 (-3.8%) - away side attracting more attention.
10-18 01:59
🟢Handicap taas★☆☆☆☆
Handicap moved from 0/0.5 to 0, up 1 steps (0.25 goals) from opening - handicap shifted toward home side.
10-17 21:04
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 2.26 to 2.36 (+4.4%) - market confidence in away side easing.
10-17 15:54
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 2.26 to 2.35 (+4.0%) - market confidence in away side easing.
10-17 10:54
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 2.26 to 2.34 (+3.5%) - market confidence in away side easing.
10-17 05:35
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 2.26 to 2.33 (+3.1%) - market confidence in away side easing.
10-17 05:35
🟢Presyo ng home baba★★☆☆☆
Away win odds dropped from 2.93 to 2.84 (-3.1%) - away side attracting more attention.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-14 10:11
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-15 06:58
Handicap Linya PataasHandicap
10-15 17:21
Handicap Linya PababaHandicap
10-16 04:56
Handicap Linya PataasHandicap
10-18 06:06
Handicap Linya PababaHandicap
10-18 15:05
Handicap Tubig ng Home TumaasHandicap
10-18 15:05
Over/Under Linya PataasOver/Under
10-18 15:05
Europa Odds ng Home TumaasEuropa

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

5
Mga Pagbabago sa Handicap
1
Mga Pagbabago sa Over/Under
1
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
19
Kabuuang Rekord
5araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Mataas na Frequency
Antas ng Pagmamatyag
Bago ang Laro - Mataas na Frequency
Kasalukuyang Status · Hanggang Kickoff
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-14
10-15
10-16
10-17
10-18
I-share ang laro