Associação Chapecoense de Futebol laban sa Club Athletico Paranaense Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Campeonato Brasileiro Série A | 168 Tips

Campeonato Brasileiro Série A 2026-10-13 06:30
Associação Chapecoense de FutebolAssociação Chapecoense de Futebol
VS
Club Athletico ParanaenseClub Athletico Paranaense
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-12 22:30:29
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 1.11 +0.5 0.79
Over/Under 0.82 2.5/3 1.05
Europa 3.92 | 3.67 | 1.85
Probabilidad 23.9% | 25.5% | 50.6%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang Handicap,European Odds ay nagpapakita ng parehong direksyon patungo sa away side. Ebidensya: 3.48 → 3.73
Kasunduan ng Merkado
Halo-halo
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under · Europa
Ebidensya ng Merkado
3
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ★★★★☆ Ang mga pangunahing signal ng merkado ay nagtuturo sa parehong direksyon. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-12 22:30:29

💡 168 Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Handicap

ng
KomentoAng handicap ay bumaba ng isang hakbang mula sa nakaraang obserbasyon.
Kasaysayan
10-09 06:121.12 +0.25 0.77Pagbubukas
10-09 19:440.82 +0.5 1.06Linya Pababa
10-12 22:301.11 +0.5 0.79Walang Pagbabago
0.770.951.1211222Home WaterAway Water+0.5
Timeline
10-09 06:12 Pagbubukas
+0.25
10-09 19:44
+0.5
10-12 22:30 Pinakabago
+0.5
22
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng totals ay gumalaw sa mas mataas na antas.
Kasaysayan
10-09 06:120.97 2.5 0.90Pagbubukas
10-12 17:050.95 2.5/3 0.92Linya Pataas
10-12 22:300.82 2.5/3 1.05Walang Pagbabago
0.820.941.0511222OverUnder2.5/3
Timeline
10-09 06:12 Pagbubukas
2.5(0.97 / 0.90)
10-12 17:05
2.5/3(0.95 / 0.92)
10-12 22:30 Pinakabago
2.5/3(0.82 / 1.05)
22
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoIsang kapansin-pansing pagtaas sa presyo ng panalo ng home ang naitala.
Kasaysayan
10-09 06:123.48 / 3.37 / 2.04Pagbubukas
10-12 22:303.92 / 3.67 / 1.85Odds ng Home Tumaas
1.852.883.9211222HomeDrawAway
Timeline
10-09 06:12 Pagbubukas
3.48 / 3.37 / 2.04
10-12 22:30
3.92 / 3.67 / 1.85
10-12 22:30 Pinakabago
3.92 / 3.67 / 1.85
22
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
10-09 06:1226.8% / 27.6% / 45.6%Pagbubukas
10-12 22:3023.9% / 25.5% / 50.6%Walang Pagbabago
23.937.250.611222Home%Draw%Away%
Timeline
10-09 06:12 Pagbubukas
26.75%
10-12 22:30 Pinakabago
23.88%
22
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
-2.87%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±1.15%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
10-12 21:14
🟢Prob. panalo ng away taas★★☆☆☆
Away win probability increased by 3.26 points to 48.89% - market probability distribution shifted.
10-12 21:14
🟢Presyo ng away baba★★★☆☆
Away win odds dropped from 2.04 to 1.91 (-6.4%) - away side attracting more attention.
10-12 21:14
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.73 (+7.2%) - market confidence in away side easing.
10-12 21:14
🟢Total taas★★☆☆☆
O/U line moved from 2.5 to 2.5/3, up 0.25 goals from opening - goal expectation slightly higher.
10-12 21:14
🔴Handicap baba★☆☆☆☆
Handicap moved from 0/0.5 to -0.5, down 1 steps (0.25 goals) from opening - handicap shifted toward away side.
10-12 20:35
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.71 (+6.6%) - market confidence in away side easing.
10-12 20:35
🟢Prob. panalo ng away taas★★☆☆☆
Away win probability increased by 3.06 points to 48.69% - market probability distribution shifted.
10-12 20:35
🟢Presyo ng away baba★★★☆☆
Away win odds dropped from 2.04 to 1.92 (-5.9%) - away side attracting more attention.
10-12 19:51
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.72 (+6.9%) - market confidence in away side easing.
10-12 19:06
🟢Prob. panalo ng away taas★☆☆☆☆
Away win probability increased by 2.99 points to 48.62% - market probability distribution shifted.
10-12 19:06
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.7 (+6.3%) - market confidence in away side easing.
10-12 18:32
🟢Prob. panalo ng away taas★☆☆☆☆
Away win probability increased by 2.73 points to 48.36% - market probability distribution shifted.
10-12 18:32
🟢Presyo ng away baba★★★☆☆
Away win odds dropped from 2.04 to 1.93 (-5.4%) - away side attracting more attention.
10-12 18:32
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.67 (+5.5%) - market confidence in away side easing.
10-12 17:05
🟢Prob. panalo ng away taas★☆☆☆☆
Away win probability increased by 2.52 points to 48.15% - market probability distribution shifted.
10-12 17:05
🟢Presyo ng away baba★★☆☆☆
Away win odds dropped from 2.04 to 1.94 (-4.9%) - away side attracting more attention.
10-12 10:36
🟢Prob. panalo ng away taas★★☆☆☆
Away win probability increased by 3.02 points to 48.65% - market probability distribution shifted.
10-12 10:36
🔴Prob. panalo ng home baba★☆☆☆☆
Home win probability decreased by 2.24 points to 24.51% - market probability distribution shifted.
10-12 10:36
🟢Presyo ng away baba★★★☆☆
Away win odds dropped from 2.04 to 1.92 (-5.9%) - away side attracting more attention.
10-12 10:36
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.81 (+9.5%) - market confidence in away side easing.
10-12 08:34
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.68 (+5.8%) - market confidence in away side easing.
10-12 08:34
🟢Presyo ng away baba★★☆☆☆
Away win odds dropped from 2.04 to 1.97 (-3.4%) - away side attracting more attention.
10-12 03:18
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.67 (+5.5%) - market confidence in away side easing.
10-11 23:11
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.66 (+5.2%) - market confidence in away side easing.
10-11 17:13
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.65 (+4.9%) - market confidence in away side easing.
10-11 13:23
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.64 (+4.6%) - market confidence in away side easing.
10-11 08:07
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.63 (+4.3%) - market confidence in away side easing.
10-11 03:33
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.62 (+4.0%) - market confidence in away side easing.
10-10 21:21
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 3.48 to 3.6 (+3.5%) - market confidence in away side easing.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-09 06:12
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-09 19:44
Handicap Linya PababaHandicap
10-12 17:05
Over/Under Linya PataasOver/Under
10-12 22:30
Europa Odds ng Home TumaasEuropa

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

1
Mga Pagbabago sa Handicap
1
Mga Pagbabago sa Over/Under
1
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
22
Kabuuang Rekord
4araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-09
10-10
10-11
10-12
I-share ang laro