Belgian Pro League

KVC Westerlo laban sa Union Saint-Gilloise Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Belgian Pro League | 168 Tips

KVC Westerlo
VS
Union Saint-Gilloise
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-08-08 16:06:43
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.87 +0.75 1.02
Over/Under 1.04 2.5/3 0.83
Europa 4.35 | 3.73 | 1.75
Probabilidad 21.5% | 25.1% | 53.4%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Walang makabuluhang kilusan sa pagitan ng mga merkado.
Kasunduan ng Merkado
Walang Makabuluhang Galaw
Saklaw ng Merkado
Over/Under
Ebidensya ng Merkado
0
Mga Senyales ng Merkado
Walang Threshold na Senyales
Lakas ☆☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-08-08 16:06:43

Handicap

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng handicap na naitala.
Kasaysayan
08-05 14:250.86 +0.75 1.02Pagbubukas
08-08 16:060.87 +0.75 1.02Walang Pagbabago
Timeline
08-05 14:25 Pagbubukas
+0.75
08-08 16:06 Pinakabago
+0.75
4
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
Walang Pagbabago

Over/Under

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng totals na naitala.
Kasaysayan
08-05 14:251.04 2.5/3 0.83Pagbubukas
08-06 13:220.80 2.5 1.03Linya Pababa
08-07 15:521.06 2.5/3 0.81Linya Pataas
08-08 16:061.04 2.5/3 0.83Walang Pagbabago
Timeline
08-05 14:25 Pagbubukas
2.5/3(1.04 / 0.83)
08-06 13:22
2.5(0.80 / 1.03)
08-07 15:52
2.5/3(1.06 / 0.81)
08-08 16:06 Pinakabago
2.5/3(1.04 / 0.83)
4
Bilang ng Rekord
2
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
08-05 14:254.42 / 3.71 / 1.72Pagbubukas
08-08 16:064.35 / 3.73 / 1.75Walang Pagbabago
Timeline
08-05 14:25 Pagbubukas
4.42 / 3.71 / 1.72
08-08 16:06 Pinakabago
4.35 / 3.73 / 1.75
4
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
Walang Pagbabago

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
08-05 14:2521.0% / 25.0% / 54.0%Pagbubukas
08-08 16:0621.5% / 25.1% / 53.4%Walang Pagbabago
Timeline
08-05 14:25 Pagbubukas
21.00%
08-08 16:06 Pinakabago
21.50%
4
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
+0.50%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±0.78%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
08-07 15:52
🟢Presyo ng home baba★★☆☆☆
Home win odds dropped 4.42 to 4.25 (-3.9%) - market backing home.
08-06 13:22
🔴Total baba★★☆☆☆
O/U 2.5/3 to 2.5, -0.25 goals - goal expectation falling.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
08-05 14:25
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
08-06 13:22
Over/Under Linya PababaOver/Under
08-07 15:52
Over/Under Linya PataasOver/Under

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

0
Mga Pagbabago sa Handicap
2
Mga Pagbabago sa Over/Under
0
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
4
Kabuuang Rekord
4araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
08-05
08-06
08-07
08-08