Kashiwa Reysol laban sa Gamba Osaka Pagsusuri ng Galaw ng Odds | J.League Cup | 168 Tips

J.League Cup
Kashiwa ReysolKashiwa Reysol
VS
Gamba OsakaGamba Osaka
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-03 13:05:03
Bago ang Laro - Mataas na Frequency Hanggang Kickoff

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 7.14 -0.25 0.02
Over/Under 7.14 6.5 0.02
Europa 1.58 | 4.02 | 4.82
Probabilidad 58.1% | 22.8% | 19.1%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang Handicap lamang ang kasalukuyang nagpapakita ng direksyon na away side. Ebidensya: -0.75 → -0.25
Kasunduan ng Merkado
Hindi Sapat
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under
Ebidensya ng Merkado
2
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ★★☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Bago ang Laro - Mataas na Frequency Oras Hanggang Kickoff: Hanggang Kickoff Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-03 13:05:03

💡 168 Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Handicap

ng
KomentoAng handicap ay bumaba ng dalawang hakbang sa panahon ng obserbasyon.
Kasaysayan
10-03 00:480.79 -0.75 1.03Pagbubukas
10-03 04:161.04 -1 0.85Linya Pataas
10-03 11:341.11 -0.25 0.78Linya Pababa
10-03 13:057.14 -0.25 0.02Tubig ng Home Tumaas
0.023.587.14135Home WaterAway Water-0.25
Timeline
10-03 00:48 Pagbubukas
-0.75
10-03 04:16
-1
10-03 11:34
-0.25
10-03 13:05
-0.25
10-03 13:05 Pinakabago
-0.25
5
Bilang ng Rekord
3
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoIsang mas malaking pagtaas sa linya ng kabuuang gol ang naitala.
Kasaysayan
10-03 00:480.85 2.5/3 0.95Pagbubukas
10-03 04:160.76 2.5/3 1.11Tubig ng Under Tumaas
10-03 07:520.93 2.5/3 0.93Tubig ng Over Tumaas
10-03 11:341.06 4.5/5 0.80Linya Pataas
10-03 13:057.14 6.5 0.02Linya Pataas
0.023.587.14135OverUnder6.5
Timeline
10-03 00:48 Pagbubukas
2.5/3(0.85 / 0.95)
10-03 04:16
2.5/3(0.76 / 1.11)
10-03 07:52
2.5/3(0.93 / 0.93)
10-03 11:34
4.5/5(1.06 / 0.80)
10-03 13:05
6.5(7.14 / 0.02)
10-03 13:05 Pinakabago
6.5(7.14 / 0.02)
5
Bilang ng Rekord
4
Bilang ng Pagbabago
2
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
10-03 00:481.59 / 4.03 / 4.69Pagbubukas
10-03 13:051.58 / 4.02 / 4.82Walang Pagbabago
1.553.295.04135HomeDrawAway
Timeline
10-03 00:48 Pagbubukas
1.59 / 4.03 / 4.69
10-03 13:05 Pinakabago
1.58 / 4.02 / 4.82
5
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
Walang Pagbabago

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
10-03 00:4857.7% / 22.8% / 19.6%Pagbubukas
10-03 13:0558.1% / 22.8% / 19.1%Walang Pagbabago
18.338.859.4135Home%Draw%Away%
Timeline
10-03 00:48 Pagbubukas
57.68%
10-03 13:05 Pinakabago
58.11%
5
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
+0.43%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±1.25%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
10-03 11:34
🟢Total taas★★★★★
O/U line surged from 2.5/3 to 4.5/5, up 2.0 goals from opening - goal expectation surging strongly.
10-03 11:34
⚠️Handicap pabago-bago★★★☆☆
Handicap oscillated 3 steps today (low 1 to high 4) - market divergence notable
10-03 11:34
🔴Handicap baba★★☆☆☆
Handicap moved from 0.5/1 to 0/0.5, down 2 steps (0.5 goals) from opening - market momentum fading.
10-03 07:52
🔴Presyo ng away taas★★★☆☆
Away win odds rose from 4.69 to 5.04 (+7.5%) - market confidence in away side easing.
10-03 07:52
🟢Handicap taas★☆☆☆☆
Handicap moved from 0.5/1 to 1, up 1 steps (0.25 goals) from opening - handicap shifted toward home side.
10-03 04:16
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 4.69 to 4.89 (+4.3%) - market confidence in away side easing.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-03 00:48
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-03 04:16
Handicap Linya PataasHandicap
10-03 04:16
Over/Under Tubig ng Under TumaasOver/Under
10-03 07:52
Over/Under Tubig ng Over TumaasOver/Under
10-03 11:34
Handicap Linya PababaHandicap
10-03 11:34
Over/Under Linya PataasOver/Under
10-03 13:05
Handicap Tubig ng Home TumaasHandicap
10-03 13:05
Over/Under Linya PataasOver/Under

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

3
Mga Pagbabago sa Handicap
4
Mga Pagbabago sa Over/Under
0
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
5
Kabuuang Rekord
1araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Mataas na Frequency
Antas ng Pagmamatyag
Bago ang Laro - Mataas na Frequency
Kasalukuyang Status · Hanggang Kickoff
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-03
I-share ang laro