Ekstraklasa

Jagiellonia Bialystok laban sa Widzew Lodz Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Ekstraklasa | 168 Tips

Jagiellonia Bialystok
VS
Widzew LodzWidzew Lodz
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-08-10 00:04:31
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 1.11 -0.25 0.78
Over/Under 0.82 2/2.5 1.04
Europa 2.32 | 3.22 | 2.96
Probabilidad 39.9% | 28.8% | 31.3%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Walang makabuluhang kilusan sa pagitan ng mga merkado.
Kasunduan ng Merkado
Walang Makabuluhang Galaw
Saklaw ng Merkado
Over/Under
Ebidensya ng Merkado
0
Mga Senyales ng Merkado
Walang Threshold na Senyales
Lakas ☆☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-08-10 00:04:31

Handicap

ng
KomentoAng pangunahing linya ng handicap ay matatag, na may pagbabago sa tubig ng away side.
Kasaysayan
08-08 17:080.95 -0.25 0.81Pagbubukas
08-10 00:041.11 -0.25 0.78Walang Pagbabago
Timeline
08-08 17:08 Pagbubukas
-0.25
08-10 00:04 Pinakabago
-0.25
4
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
Walang Pagbabago

Over/Under

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng totals na naitala.
Kasaysayan
08-08 17:080.75 2/2.5 1.01Pagbubukas
08-09 15:261.02 2.5 0.84Linya Pataas
08-09 18:520.82 2/2.5 1.04Linya Pababa
08-10 00:040.82 2/2.5 1.04Walang Pagbabago
Timeline
08-08 17:08 Pagbubukas
2/2.5(0.75 / 1.01)
08-09 15:26
2.5(1.02 / 0.84)
08-09 18:52
2/2.5(0.82 / 1.04)
08-10 00:04 Pinakabago
2/2.5(0.82 / 1.04)
4
Bilang ng Rekord
2
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
08-08 17:082.34 / 3.20 / 2.90Pagbubukas
08-10 00:042.32 / 3.22 / 2.96Walang Pagbabago
Timeline
08-08 17:08 Pagbubukas
2.34 / 3.20 / 2.90
08-10 00:04 Pinakabago
2.32 / 3.22 / 2.96
4
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
Walang Pagbabago

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
08-08 17:0839.4% / 28.8% / 31.8%Pagbubukas
08-10 00:0439.9% / 28.8% / 31.3%Walang Pagbabago
Timeline
08-08 17:08 Pagbubukas
39.40%
08-10 00:04 Pinakabago
39.93%
4
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
+0.53%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±0.53%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
08-09 15:26
🟢Total taas★★☆☆☆
O/U 2/2.5 to 2.5, +0.25 goals - goal expectation rising.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
08-08 17:08
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
08-09 15:26
Over/Under Linya PataasOver/Under
08-09 18:52
Over/Under Linya PababaOver/Under

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

0
Mga Pagbabago sa Handicap
2
Mga Pagbabago sa Over/Under
0
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
4
Kabuuang Rekord
3araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
08-08
08-09
08-10