Allsvenskan

IF Brommapojkarna laban sa Örgryte IS Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Allsvenskan | 168 Tips

IF BrommapojkarnaIF Brommapojkarna
VS
Örgryte ISÖrgryte IS
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-08-16 18:25:43
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 1.00 -0.75 0.89
Over/Under 0.92 3 0.95
Europa 1.78 | 3.91 | 3.91
Probabilidad 52.3% | 23.8% | 23.8%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang Handicap lamang ang nagpapakita ng kilusan patungo sa home side; ang iba pang mga pangunahing signal ay walang katugmang direksyon. Ebidensya: -0.5 → -0.75
Kasunduan ng Merkado
Hindi Sapat
Saklaw ng Merkado
Handicap
Ebidensya ng Merkado
1
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ★☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-08-16 18:25:43

Handicap

ng
KomentoAng linya ng handicap ay gumalaw ng isang antas pataas.
Kasaysayan
08-11 12:590.84 -0.5 1.04Pagbubukas
08-16 09:531.01 -0.75 0.87Linya Pataas
08-16 13:140.85 -0.5 1.04Linya Pababa
08-16 18:251.00 -0.75 0.89Linya Pataas
Timeline
08-11 12:59 Pagbubukas
-0.5
08-16 09:53
-0.75
08-16 13:14
-0.5
08-16 18:25
-0.75
08-16 18:25 Pinakabago
-0.75
11
Bilang ng Rekord
3
Bilang ng Pagbabago
2
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng totals na naitala.
Kasaysayan
08-11 12:590.89 3 0.98Pagbubukas
08-16 18:250.92 3 0.95Walang Pagbabago
Timeline
08-11 12:59 Pagbubukas
3(0.89 / 0.98)
08-16 18:25 Pinakabago
3(0.92 / 0.95)
11
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
Walang Pagbabago

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
08-11 12:591.75 / 3.92 / 3.90Pagbubukas
08-16 18:251.78 / 3.91 / 3.91Walang Pagbabago
Timeline
08-11 12:59 Pagbubukas
1.75 / 3.92 / 3.90
08-16 18:25 Pinakabago
1.78 / 3.91 / 3.91
11
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
Walang Pagbabago

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
08-11 12:5952.8% / 23.6% / 23.7%Pagbubukas
08-16 18:2552.3% / 23.8% / 23.8%Walang Pagbabago
Timeline
08-11 12:59 Pagbubukas
52.77%
08-16 18:25 Pinakabago
52.34%
11
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
-0.43%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±0.91%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
08-16 18:25
🟢Handicap taas★☆☆☆☆
Handicap 0.5 to 0.5/1, +1 steps (0.25 goals) - shifted toward home side.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
08-11 12:59
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
08-16 09:53
Handicap Linya PataasHandicap
08-16 13:14
Handicap Linya PababaHandicap
08-16 18:25
Handicap Linya PataasHandicap

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

3
Mga Pagbabago sa Handicap
0
Mga Pagbabago sa Over/Under
0
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
11
Kabuuang Rekord
6araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
08-11
08-13
08-14
08-15
08-16