J1 League

FC Tokyo laban sa FC Machida Zelvia Pagsusuri ng Galaw ng Odds | J1 League | 168 Tips

FC Tokyo
VS
FC Machida Zelvia
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-08-08 17:31:01
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 1.04 -0.25 0.85
Over/Under 0.96 2 0.92
Europa 2.35 | 3.02 | 3.17
Probabilidad 39.7% | 30.9% | 29.4%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Walang makabuluhang kilusan sa pagitan ng mga merkado.
Kasunduan ng Merkado
Walang Makabuluhang Galaw
Saklaw ng Merkado
Over/Under
Ebidensya ng Merkado
1
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ☆☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-08-08 17:31:01

Handicap

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng handicap na naitala.
Kasaysayan
08-04 21:411.06 -0.25 0.82Pagbubukas
08-08 17:311.04 -0.25 0.85Walang Pagbabago
Timeline
08-04 21:41 Pagbubukas
-0.25
08-08 17:31 Pinakabago
-0.25
7
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
Walang Pagbabago

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng totals ay gumalaw sa mas mababang antas.
Kasaysayan
08-04 21:411.03 2/2.5 0.84Pagbubukas
08-08 15:260.88 2 1.00Linya Pababa
08-08 17:310.96 2 0.92Walang Pagbabago
Timeline
08-04 21:41 Pagbubukas
2/2.5(1.03 / 0.84)
08-08 15:26
2(0.88 / 1.00)
08-08 17:31 Pinakabago
2(0.96 / 0.92)
7
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
08-04 21:412.39 / 3.07 / 2.99Pagbubukas
08-08 17:312.35 / 3.02 / 3.17Walang Pagbabago
Timeline
08-04 21:41 Pagbubukas
2.39 / 3.07 / 2.99
08-08 17:31 Pinakabago
2.35 / 3.02 / 3.17
7
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
Walang Pagbabago

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
08-04 21:4138.8% / 30.2% / 31.0%Pagbubukas
08-08 17:3139.7% / 30.9% / 29.4%Walang Pagbabago
Timeline
08-04 21:41 Pagbubukas
38.79%
08-08 17:31 Pinakabago
39.69%
7
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
+0.90%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±0.52%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
08-08 17:31
🔴Presyo ng away taas★★★☆☆
Away win odds rose 2.99 to 3.17 (+6.0%) - market cautious on away.
08-08 17:31
🔴Total baba★★☆☆☆
O/U 2/2.5 to 2, -0.25 goals - goal expectation falling.
08-08 15:26
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose 2.99 to 3.08 (+3.0%) - market cautious on away.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
08-04 21:41
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
08-08 15:26
Over/Under Linya PababaOver/Under

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

0
Mga Pagbabago sa Handicap
1
Mga Pagbabago sa Over/Under
0
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
7
Kabuuang Rekord
5araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
08-04
08-05
08-06
08-07
08-08