Deportivo La Coruna laban sa Levante UD Pagsusuri ng Galaw ng Odds | La Liga | 168 Tips

La Liga 2026-10-17 03:00
Deportivo La CorunaDeportivo La Coruna
VS
Levante UDLevante UD
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-16 18:57:39
Bago ang Laro - Mataas na Frequency Hanggang Kickoff

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 1.07 -0.5 0.82
Over/Under 0.99 2.5 0.90
Europa 2.03 | 3.46 | 3.64
Probabilidad 46.6% | 27.4% | 26.0%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang Handicap ay gumalaw patungo sa home side, habang ang iba pang mga pangunahing signal ay hindi tumugma. Ebidensya: -0.25 → -0.5
Kasunduan ng Merkado
Hindi Sapat
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under · Europa
Ebidensya ng Merkado
1
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ★☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Bago ang Laro - Mataas na Frequency Oras Hanggang Kickoff: Hanggang Kickoff Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-16 18:57:39

💡 168 Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Handicap

ng
KomentoAng handicap ay umakyat ng isang hakbang mula sa nakaraang obserbasyon.
Kasaysayan
10-09 06:190.83 -0.25 1.05Pagbubukas
10-16 03:221.07 -0.5 0.81Linya Pataas
10-16 07:310.83 -0.25 1.06Linya Pababa
10-16 18:571.07 -0.5 0.82Linya Pataas
0.810.951.0911732Home WaterAway Water-0.5
Timeline
10-09 06:19 Pagbubukas
-0.25
10-16 03:22
-0.5
10-16 07:31
-0.25
10-16 18:57
-0.5
10-16 18:57 Pinakabago
-0.5
32
Bilang ng Rekord
3
Bilang ng Pagbabago
2
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng totals na naitala.
Kasaysayan
10-09 06:190.95 2.5 0.93Pagbubukas
10-16 18:570.99 2.5 0.90Tubig ng Over Tumaas
0.840.941.0411732OverUnder2.5
Timeline
10-09 06:19 Pagbubukas
2.5(0.95 / 0.93)
10-16 18:57
2.5(0.99 / 0.90)
10-16 18:57 Pinakabago
2.5(0.99 / 0.90)
32
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
10-09 06:192.07 / 3.43 / 3.44Pagbubukas
10-16 18:572.03 / 3.46 / 3.64Odds ng Away Tumaas
2.032.833.6411732HomeDrawAway
Timeline
10-09 06:19 Pagbubukas
2.07 / 3.43 / 3.44
10-16 18:57
2.03 / 3.46 / 3.64
10-16 18:57 Pinakabago
2.03 / 3.46 / 3.64
32
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
1
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
10-09 06:1945.4% / 27.4% / 27.3%Pagbubukas
10-16 18:5746.6% / 27.4% / 26.0%Walang Pagbabago
26.036.346.611732Home%Draw%Away%
Timeline
10-09 06:19 Pagbubukas
45.35%
10-16 18:57 Pinakabago
46.63%
32
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
+1.28%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±1.95%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
10-16 05:54
🟢Handicap taas★☆☆☆☆
Handicap moved from 0/0.5 to 0.5, up 1 steps (0.25 goals) from opening - handicap shifted toward home side.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-09 06:19
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-16 03:22
Handicap Linya PataasHandicap
10-16 07:31
Handicap Linya PababaHandicap
10-16 18:57
Handicap Linya PataasHandicap
10-16 18:57
Over/Under Tubig ng Over TumaasOver/Under
10-16 18:57
Europa Odds ng Away TumaasEuropa

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

3
Mga Pagbabago sa Handicap
1
Mga Pagbabago sa Over/Under
1
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
32
Kabuuang Rekord
8araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Mataas na Frequency
Antas ng Pagmamatyag
Bago ang Laro - Mataas na Frequency
Kasalukuyang Status · Hanggang Kickoff
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-10
10-11
10-12
10-13
10-14
10-15
10-16
I-share ang laro