UEFA Nations League

Denmark laban sa Portugal Pagsusuri ng Galaw ng Odds | UEFA Nations League | 168 Tips

DenmarkDenmark
VS
PortugalPortugal
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-01 20:47:31
Bago ang Laro - Mataas na Frequency Hanggang Kickoff

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.04 +0.25 6.66
Over/Under 7.14 6.5 0.03
Europa 3.79 | 3.69 | 1.92
Probabilidad 25.0% | 25.7% | 49.3%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Salungatan sa Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang Handicap ay nagpapakita ng kilusan patungo sa home side, habang ang European Odds ay nagpapakita ng kilusan patungo sa away side. Ebidensya: 3.46 → 3.79
Kasunduan ng Merkado
Magkasalungat
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under · Europa
Ebidensya ng Merkado
3
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ★★★☆☆ Ang mga signal ay nahahati sa mga merkado. Live na Pagmamatyag: Bago ang Laro - Mataas na Frequency Oras Hanggang Kickoff: Hanggang Kickoff Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-01 20:47:31

💡 168 Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Handicap

ng
KomentoAng linya ng handicap ay gumalaw ng isang antas pataas.
Kasaysayan
09-28 02:480.80 +0.5 0.96Pagbubukas
09-30 04:271.06 +0.25 0.82Linya Pataas
10-01 03:070.85 +0.5 1.03Linya Pababa
10-01 06:181.02 +0.25 0.76Linya Pataas
10-01 09:250.86 +0.5 1.03Linya Pababa
10-01 19:021.02 +0.25 0.87Linya Pataas
10-01 20:470.04 +0.25 6.66home_water_down
0.043.356.661814Home WaterAway Water+0.25
Timeline
09-28 02:48 Pagbubukas
+0.5
09-30 04:27
+0.25
10-01 03:07
+0.5
10-01 06:18
+0.25
10-01 09:25
+0.5
10-01 19:02
+0.25
10-01 20:47
+0.25
10-01 20:47 Pinakabago
+0.25
14
Bilang ng Rekord
6
Bilang ng Pagbabago
3
Bilang ng Pagtaas
2
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng over/under ay malaki ang pagtaas mula sa pagbubukas.
Kasaysayan
09-28 02:480.75 2.5 1.01Pagbubukas
09-28 15:330.91 2.5/3 0.97Linya Pataas
10-01 15:591.01 3 0.87Linya Pataas
10-01 19:020.92 3.5 0.96Linya Pataas
10-01 20:477.14 6.5 0.03Linya Pataas
0.033.587.141814OverUnder6.5
Timeline
09-28 02:48 Pagbubukas
2.5(0.75 / 1.01)
09-28 15:33
2.5/3(0.91 / 0.97)
10-01 15:59
3(1.01 / 0.87)
10-01 19:02
3.5(0.92 / 0.96)
10-01 20:47
6.5(7.14 / 0.03)
10-01 20:47 Pinakabago
6.5(7.14 / 0.03)
14
Bilang ng Rekord
4
Bilang ng Pagbabago
4
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoIsang maliit na pagtaas sa presyo ng panalo ng home ang naitala.
Kasaysayan
09-28 02:483.46 / 3.57 / 2.01Pagbubukas
10-01 19:023.79 / 3.69 / 1.92Odds ng Home Tumaas
10-01 20:473.79 / 3.69 / 1.92Walang Pagbabago
1.922.853.791814HomeDrawAway
Timeline
09-28 02:48 Pagbubukas
3.46 / 3.57 / 2.01
10-01 19:02
3.79 / 3.69 / 1.92
10-01 20:47 Pinakabago
3.79 / 3.69 / 1.92
14
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
09-28 02:4827.1% / 26.3% / 46.6%Pagbubukas
10-01 20:4725.0% / 25.7% / 49.3%Walang Pagbabago
25.037.249.31814Home%Draw%Away%
Timeline
09-28 02:48 Pagbubukas
27.10%
10-01 20:47 Pinakabago
24.99%
14
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
-2.11%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±2.17%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
10-01 19:02
🟢Prob. panalo ng away taas★☆☆☆☆
Away win probability increased by 2.7 points to 49.34% - market probability distribution shifted.
10-01 19:02
🔴Prob. panalo ng home baba★☆☆☆☆
Home win probability decreased by 2.11 points to 24.99% - market probability distribution shifted.
10-01 19:02
🟢Presyo ng away baba★★☆☆☆
Away win odds dropped from 2.01 to 1.92 (-4.5%) - away side attracting more attention.
10-01 19:02
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 3.46 to 3.79 (+9.5%) - market confidence in away side easing.
10-01 19:02
🟢Total taas★★★★★
O/U line surged from 2.5 to 3.5, up 1.0 goals from opening - goal expectation surging strongly.
10-01 19:02
🟢Handicap taas★☆☆☆☆
Handicap moved from -0.5 to 0/0.5, up 1 steps (0.25 goals) from opening - handicap shifted toward home side.
10-01 16:00
🟢Total taas★★★☆☆
O/U line moved from 2.5 to 3, up 0.5 goals from opening - goal expectation rising notably.
10-01 12:47
🟢Total taas★★☆☆☆
O/U line moved from 2.5 to 2.5/3, up 0.25 goals from opening - goal expectation slightly higher.
09-29 16:15
🟢Presyo ng home baba★★☆☆☆
Away win odds dropped from 3.46 to 3.35 (-3.2%) - away side attracting more attention.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
09-28 02:48
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
09-28 15:33
Over/Under Linya PataasOver/Under
09-30 04:27
Handicap Linya PataasHandicap
10-01 03:07
Handicap Linya PababaHandicap
10-01 06:18
Handicap Linya PataasHandicap
10-01 09:25
Handicap Linya PababaHandicap
10-01 15:59
Over/Under Linya PataasOver/Under
10-01 19:02
Handicap Linya PataasHandicap
10-01 19:02
Over/Under Linya PataasOver/Under
10-01 19:02
Europa Odds ng Home TumaasEuropa
10-01 20:47
Handicap home_water_downHandicap
10-01 20:47
Over/Under Linya PataasOver/Under

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

6
Mga Pagbabago sa Handicap
4
Mga Pagbabago sa Over/Under
1
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
14
Kabuuang Rekord
4araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Mataas na Frequency
Antas ng Pagmamatyag
Bago ang Laro - Mataas na Frequency
Kasalukuyang Status · Hanggang Kickoff
Pagbabago ng Init ng Merkado
09-28
09-29
09-30
10-01