K League 2

Chungnam Asan FC laban sa Ansan Greeners FC Pagsusuri ng Galaw ng Odds | K League 2 | 168 Tips

Chungnam Asan FC
VS
Ansan Greeners FC
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-08-07 18:09:59
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.70 -1 1.19
Over/Under 0.96 2.5/3 0.88
Europa 1.49 | 4.08 | 5.79
Probabilidad 61.6% | 22.5% | 15.9%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang mga pangunahing merkado ay nagpapakita ng limitadong kilusan.
Kasunduan ng Merkado
Walang Makabuluhang Galaw
Saklaw ng Merkado
Handicap · Europa
Ebidensya ng Merkado
0
Mga Senyales ng Merkado
Walang Threshold na Senyales
Lakas ☆☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-08-07 18:09:59

Handicap

ng
KomentoAng pangunahing linya ng handicap ay matatag, na may pagbabago sa tubig ng home side.
Kasaysayan
08-04 21:230.91 -1 0.91Pagbubukas
08-07 14:551.03 -1 0.83Tubig ng Home Tumaas
08-07 17:250.75 -1 1.12home_water_down
08-07 18:090.70 -1 1.19Walang Pagbabago
Timeline
08-04 21:23 Pagbubukas
-1
08-07 14:55
-1
08-07 17:25
-1
08-07 18:09 Pinakabago
-1
8
Bilang ng Rekord
2
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng totals na naitala.
Kasaysayan
08-04 21:230.97 2.5/3 0.83Pagbubukas
08-07 18:090.96 2.5/3 0.88Walang Pagbabago
Timeline
08-04 21:23 Pagbubukas
2.5/3(0.97 / 0.83)
08-07 18:09 Pinakabago
2.5/3(0.96 / 0.88)
8
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
Walang Pagbabago

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
08-04 21:231.51 / 4.00 / 5.31Pagbubukas
08-07 17:251.51 / 3.98 / 5.53Odds ng Away Tumaas
08-07 18:091.49 / 4.08 / 5.79Walang Pagbabago
Timeline
08-04 21:23 Pagbubukas
1.51 / 4.00 / 5.31
08-07 17:25
1.51 / 3.98 / 5.53
08-07 18:09 Pinakabago
1.49 / 4.08 / 5.79
8
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
1
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
08-04 21:2360.2% / 22.7% / 17.1%Pagbubukas
08-07 18:0961.6% / 22.5% / 15.9%Walang Pagbabago
Timeline
08-04 21:23 Pagbubukas
60.17%
08-07 18:09 Pinakabago
61.63%
8
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
+1.46%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±2.35%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
08-07 18:09
🔴Presyo ng away taas★★★☆☆
Away win odds rose 5.31 to 5.79 (+9.0%) - market cautious on away.
08-07 17:47
🔴Presyo ng away taas★★★☆☆
Away win odds rose 5.31 to 5.69 (+7.2%) - market cautious on away.
08-07 17:25
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose 5.31 to 5.53 (+4.1%) - market cautious on away.
08-07 14:55
🔴Prob. panalo ng home baba★☆☆☆☆
Home win probability decreased by 2.0 points (60.17% to 58.17%) - probability distribution shifted.
08-07 14:55
🟢Presyo ng away baba★★☆☆☆
Away win odds dropped 5.31 to 5.06 (-4.7%) - market backing away.
08-07 14:55
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Home win odds rose 1.51 to 1.57 (+4.0%) - market cautious on home.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
08-04 21:23
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
08-07 14:55
Handicap Tubig ng Home TumaasHandicap
08-07 17:25
Handicap home_water_downHandicap
08-07 17:25
Europa Odds ng Away TumaasEuropa

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

2
Mga Pagbabago sa Handicap
0
Mga Pagbabago sa Over/Under
1
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
8
Kabuuang Rekord
4araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
08-04
08-05
08-06
08-07