Baltika Kaliningrad laban sa FC Rostov Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Russian Premier League | 168 Tips

Russian Premier League 2026-10-19 01:45
Baltika KaliningradBaltika Kaliningrad
VS
FC RostovFC Rostov
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-18 16:55:10
Bago ang Laro - Mataas na Frequency Hanggang Kickoff

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.88 -0.25 1.01
Over/Under 0.81 1.5/2 1.06
Europa 2.12 | 2.98 | 3.72
Probabilidad 43.8% | 31.2% | 25.0%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang Handicap ay gumalaw patungo sa away side, habang ang iba pang mga pangunahing signal ay hindi tumugma. Ebidensya: -0.5 → -0.25
Kasunduan ng Merkado
Hindi Sapat
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under
Ebidensya ng Merkado
1
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ★☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Bago ang Laro - Mataas na Frequency Oras Hanggang Kickoff: Hanggang Kickoff Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-18 16:55:10

💡 168 Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Handicap

ng
KomentoAng handicap ay bumaba ng isang hakbang mula sa nakaraang obserbasyon.
Kasaysayan
10-16 22:481.07 -0.5 0.81Pagbubukas
10-18 06:310.85 -0.25 1.04Linya Pababa
10-18 16:550.88 -0.25 1.01Walang Pagbabago
0.810.941.071713Home WaterAway Water-0.25
Timeline
10-16 22:48 Pagbubukas
-0.5
10-18 06:31
-0.25
10-18 16:55 Pinakabago
-0.25
13
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng over/under ay bahagyang bumaba.
Kasaysayan
10-16 22:480.81 2 1.06Pagbubukas
10-18 06:311.04 2 0.83Tubig ng Over Tumaas
10-18 16:550.81 1.5/2 1.06Linya Pababa
0.780.941.091713OverUnder1.5/2
Timeline
10-16 22:48 Pagbubukas
2(0.81 / 1.06)
10-18 06:31
2(1.04 / 0.83)
10-18 16:55
1.5/2(0.81 / 1.06)
10-18 16:55 Pinakabago
1.5/2(0.81 / 1.06)
13
Bilang ng Rekord
2
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
10-16 22:482.08 / 3.11 / 3.59Pagbubukas
10-18 16:552.12 / 2.98 / 3.72Walang Pagbabago
2.072.903.721713HomeDrawAway
Timeline
10-16 22:48 Pagbubukas
2.08 / 3.11 / 3.59
10-18 16:55 Pinakabago
2.12 / 2.98 / 3.72
13
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
Walang Pagbabago

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
10-16 22:4844.5% / 29.8% / 25.8%Pagbubukas
10-18 16:5543.8% / 31.2% / 25.0%Walang Pagbabago
24.934.844.71713Home%Draw%Away%
Timeline
10-16 22:48 Pagbubukas
44.48%
10-18 16:55 Pinakabago
43.83%
13
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
-0.65%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±0.45%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
10-18 15:31
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 3.59 to 3.72 (+3.6%) - market confidence in away side easing.
10-18 15:31
🔴Handicap baba★☆☆☆☆
Handicap moved from 0.5 to 0/0.5, down 1 steps (0.25 goals) from opening - handicap shifted toward away side.
10-18 08:39
🔴Presyo ng away taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 3.59 to 3.71 (+3.3%) - market confidence in away side easing.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-16 22:48
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-18 06:31
Handicap Linya PababaHandicap
10-18 06:31
Over/Under Tubig ng Over TumaasOver/Under
10-18 16:55
Over/Under Linya PababaOver/Under

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

1
Mga Pagbabago sa Handicap
2
Mga Pagbabago sa Over/Under
0
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
13
Kabuuang Rekord
3araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Mataas na Frequency
Antas ng Pagmamatyag
Bago ang Laro - Mataas na Frequency
Kasalukuyang Status · Hanggang Kickoff
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-16
10-17
10-18
I-share ang laro