Al-Sadd laban sa Al Hilal SFC Pagsusuri ng Galaw ng Odds | AFC Champions League Elite | 168 Tips

AFC Champions League Elite 2026-10-14 00:00
Al-SaddAl-Sadd
VS
Al Hilal SFCAl Hilal SFC
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-13 15:30:16
Bago ang Laro - Mataas na Frequency Hanggang Kickoff

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.80 +1.25 1.02
Over/Under 0.90 3.5 0.90
Europa 5.07 | 4.54 | 1.50
Probabilidad 18.2% | 20.3% | 61.5%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Ang Handicap,European Odds ay nagpapakita ng parehong direksyon patungo sa away side. Ebidensya: 4.51 → 5.0
Kasunduan ng Merkado
Halo-halo
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under
Ebidensya ng Merkado
3
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ★★★★☆ Ang mga pangunahing signal ng merkado ay nagtuturo sa parehong direksyon. Live na Pagmamatyag: Bago ang Laro - Mataas na Frequency Oras Hanggang Kickoff: Hanggang Kickoff Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-13 15:30:16

💡 168 Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Handicap

ng
KomentoIsang maliit na pagbaba ng handicap ang naitala.
Kasaysayan
10-09 06:150.88 +1 0.88Pagbubukas
10-13 14:350.82 +1.25 1.00Linya Pababa
10-13 15:300.80 +1.25 1.02Walang Pagbabago
0.780.911.0411222Home WaterAway Water+1.25
Timeline
10-09 06:15 Pagbubukas
+1
10-13 14:35
+1.25
10-13 15:30 Pinakabago
+1.25
22
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng totals ay gumalaw sa mas mataas na antas.
Kasaysayan
10-09 06:150.86 3/3.5 0.90Pagbubukas
10-13 04:120.99 3.5 0.81Linya Pataas
10-13 15:300.90 3.5 0.90Walang Pagbabago
0.810.900.9911222OverUnder3.5
Timeline
10-09 06:15 Pagbubukas
3/3.5(0.86 / 0.90)
10-13 04:12
3.5(0.99 / 0.81)
10-13 15:30 Pinakabago
3.5(0.90 / 0.90)
22
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoAng presyo ng home 1X2 ay tumaas ng katamtamang halaga.
Kasaysayan
10-09 06:154.51 / 4.27 / 1.56Pagbubukas
10-13 15:305.07 / 4.54 / 1.50Walang Pagbabago
1.503.295.0711222HomeDrawAway
Timeline
10-09 06:15 Pagbubukas
4.51 / 4.27 / 1.56
10-13 15:30 Pinakabago
5.07 / 4.54 / 1.50
22
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
Walang Pagbabago

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
10-09 06:1520.2% / 21.4% / 58.4%Pagbubukas
10-13 15:3018.2% / 20.3% / 61.5%Walang Pagbabago
18.239.861.511222Home%Draw%Away%
Timeline
10-09 06:15 Pagbubukas
20.21%
10-13 15:30 Pinakabago
18.19%
22
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
-2.02%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±0.39%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
10-13 14:35
🟢Prob. panalo ng away taas★☆☆☆☆
Away win probability increased by 2.65 points to 61.09% - market probability distribution shifted.
10-13 14:35
🔴Presyo ng home taas★★★★☆
Away win odds rose from 4.51 to 5.0 (+10.9%) - market confidence in away side easing.
10-13 14:35
🔴Handicap baba★☆☆☆☆
Handicap moved from -1 to -1/-1.5, down 1 steps (0.25 goals) from opening - handicap shifted toward away side.
10-13 14:35
🟢Presyo ng away baba★★☆☆☆
Away win odds dropped from 1.56 to 1.51 (-3.2%) - away side attracting more attention.
10-13 14:35
🟢Total taas★★☆☆☆
O/U line moved from 3/3.5 to 3.5, up 0.25 goals from opening - goal expectation slightly higher.
10-13 13:25
🟢Prob. panalo ng away taas★☆☆☆☆
Away win probability increased by 2.58 points to 61.02% - market probability distribution shifted.
10-13 13:25
🔴Presyo ng home taas★★★★☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.99 (+10.6%) - market confidence in away side easing.
10-13 11:55
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.9 (+8.7%) - market confidence in away side easing.
10-13 10:14
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.88 (+8.2%) - market confidence in away side easing.
10-13 09:29
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.87 (+8.0%) - market confidence in away side easing.
10-13 08:02
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.79 (+6.2%) - market confidence in away side easing.
10-13 04:12
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.76 (+5.5%) - market confidence in away side easing.
10-13 01:35
🔴Presyo ng home taas★★★☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.78 (+6.0%) - market confidence in away side easing.
10-13 00:10
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.72 (+4.7%) - market confidence in away side easing.
10-12 22:31
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.73 (+4.9%) - market confidence in away side easing.
10-12 20:36
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.7 (+4.2%) - market confidence in away side easing.
10-12 07:00
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.69 (+4.0%) - market confidence in away side easing.
10-10 23:27
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.71 (+4.4%) - market confidence in away side easing.
10-10 09:31
🔴Presyo ng home taas★★☆☆☆
Away win odds rose from 4.51 to 4.66 (+3.3%) - market confidence in away side easing.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-09 06:15
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-13 04:12
Over/Under Linya PataasOver/Under
10-13 14:35
Handicap Linya PababaHandicap

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

1
Mga Pagbabago sa Handicap
1
Mga Pagbabago sa Over/Under
0
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
22
Kabuuang Rekord
5araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Mataas na Frequency
Antas ng Pagmamatyag
Bago ang Laro - Mataas na Frequency
Kasalukuyang Status · Hanggang Kickoff
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-09
10-10
10-12
10-13
I-share ang laro