Al Nassr FC laban sa NEOM SC Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Saudi Pro League | 168.Tips

Saudi Pro League 2026-10-21 02:00
Al Nassr FCAl Nassr FC
VS
NEOM SCNEOM SC
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-20 07:42:34
Pagmamatyag Bago ang Laro Hanggang Kickoff

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 0.81 -1.25 1.01
Over/Under 0.80 3 1.00
Europa 1.38 | 4.88 | 6.55
Probabilidad 67.0% | 18.9% | 14.1%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Walang makabuluhang kilusan sa pagitan ng mga merkado.
Kasunduan ng Merkado
Walang Makabuluhang Galaw
Saklaw ng Merkado
Over/Under
Ebidensya ng Merkado
1
Mga Senyales ng Merkado
Lakas ☆☆☆☆☆ Hindi sapat ang kilusan sa pagitan ng mga merkado para sa directional summary. Live na Pagmamatyag: Pagmamatyag Bago ang Laro Oras Hanggang Kickoff: Hanggang Kickoff Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-20 07:42:34

💡 168.Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Handicap

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng handicap na naitala.
Kasaysayan
10-19 18:080.80 -1.25 1.02Pagbubukas
10-20 07:420.81 -1.25 1.01Walang Pagbabago
0.800.911.02147Home WaterAway Water-1.25
Timeline
10-19 18:08 Pagbubukas
-1.25
10-20 07:42 Pinakabago
-1.25
7
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
Walang Pagbabago

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng totals ay gumalaw sa mas mababang antas.
Kasaysayan
10-19 18:081.05 3/3.5 0.75Pagbubukas
10-19 21:190.82 3 0.98Linya Pababa
10-20 07:420.80 3 1.00Walang Pagbabago
0.750.901.05147OverUnder3
Timeline
10-19 18:08 Pagbubukas
3/3.5(1.05 / 0.75)
10-19 21:19
3(0.82 / 0.98)
10-20 07:42 Pinakabago
3(0.80 / 1.00)
7
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng presyo ng 1X2 na naitala.
Kasaysayan
10-19 18:081.37 / 4.89 / 6.59Pagbubukas
10-20 07:421.38 / 4.88 / 6.55Walang Pagbabago
1.364.046.71147HomeDrawAway
Timeline
10-19 18:08 Pagbubukas
1.37 / 4.89 / 6.59
10-20 07:42 Pinakabago
1.38 / 4.88 / 6.55
7
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
0
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
Walang Pagbabago

Probabilidad

ng
KomentoWala pang makabuluhang kilusan ng win probability na naitala.
Kasaysayan
10-19 18:0867.2% / 18.8% / 14.0%Pagbubukas
10-20 07:4267.0% / 18.9% / 14.1%Walang Pagbabago
13.740.767.6147Home%Draw%Away%
Timeline
10-19 18:08 Pagbubukas
67.20%
10-20 07:42 Pinakabago
66.96%
7
Bilang ng Rekord
0
Bilang ng Pagbabago
-0.24%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±0.67%
Max na Isang Galaw
Magnitude
Walang Pagbabago

Mga Pangyayari

pangyayari
10-20 04:33
🔴Total baba★★☆☆☆
O/U line moved from 3/3.5 to 3, down 0.25 goals from opening - goal expectation slightly lower.

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-19 18:08
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-19 21:19
Over/Under Linya PababaOver/Under

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

0
Mga Pagbabago sa Handicap
1
Mga Pagbabago sa Over/Under
0
Mga Pagbabago sa Odds
0
Mga Pagbabago sa Probabilidad
7
Kabuuang Rekord
2araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Bago ang Laro
Antas ng Pagmamatyag
Pagmamatyag Bago ang Laro
Kasalukuyang Status · Hanggang Kickoff
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-19
10-20
I-share ang laro