Al Fateh SC laban sa Al Ahli SFC Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Saudi Pro League | 168 Tips
Saudi Pro League
Al Fateh SC
VS
Al Ahli SFC
Oras ng Rekord ng PagbubukasHuling Update 2026-10-09 15:20:32
Tapos naNagsimula na
Snapshot
Pinakabagong Snapshot
Handicap1.13 +0.75 0.76
Over/Under0.88 2.5 0.98
Europa4.72 | 4.31 | 1.57
Probabilidad19.6% | 21.5% | 58.9%
Buod ng Senyales
Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Handicap, presyo ng 1X2, at implied probability ay lahat nagpapakita ng kilusan patungo sa home side.
Kasunduan ng Merkado
Nakahanay
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under · Europa · Probabilidad
Ebidensya ng Merkado
0
Mga Senyales ng Merkado
Walang Threshold na Senyales
Lakas ★★★★★Ang mga pangunahing signal ng merkado ay nagtuturo sa parehong direksyon.Live na Pagmamatyag: Tapos naOras Hanggang Kickoff: Nagsimula naPinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-09 15:20:32
💡 168 Tips Insight
PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.
Mga Pangunahing Galaw
Walang Pangunahing Galaw
Handicap
ng
KomentoAng handicap ay umakyat ng dalawang hakbang sa panahon ng obserbasyon.
Kasaysayan
10-08 04:220.89 +1.25 0.93Pagbubukas
10-09 15:201.13 +0.75 0.76Linya Pataas
Timeline
10-08 04:22 Pagbubukas
+1.25
10-09 15:20
+0.75
10-09 15:20 Pinakabago
+0.75
9
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★
Over/Under
ng
KomentoAng linya ng over/under ay malaki ang pagbaba mula sa pagbubukas.
Kasaysayan
10-08 04:221.00 3.5 0.80Pagbubukas
10-09 05:200.89 3.5 0.97Tubig ng Under Tumaas
10-09 15:200.88 2.5 0.98Linya Pababa
Timeline
10-08 04:22 Pagbubukas
3.5(1.00 / 0.80)
10-09 05:20
3.5(0.89 / 0.97)
10-09 15:20
2.5(0.88 / 0.98)
10-09 15:20 Pinakabago
2.5(0.88 / 0.98)
9
Bilang ng Rekord
2
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★
Europa
ng
KomentoIsang malaking pagbaba sa presyo ng panalo ng home ang naitala.
Kasaysayan
10-08 04:225.80 / 4.81 / 1.41Pagbubukas
10-09 15:204.72 / 4.31 / 1.57Odds ng Home Bumaba
Timeline
10-08 04:22 Pagbubukas
5.80 / 4.81 / 1.41
10-09 15:20
4.72 / 4.31 / 1.57
10-09 15:20 Pinakabago
4.72 / 4.31 / 1.57
9
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★
Probabilidad
ng
KomentoAng implied probability ng home ay bahagyang tumaas.
Kasaysayan
10-08 04:2215.8% / 19.1% / 65.1%Pagbubukas
10-09 15:2019.6% / 21.5% / 58.9%Prob. ng Home Tumaas
Timeline
10-08 04:22 Pagbubukas
15.82%
10-09 15:20
19.60%
10-09 15:20 Pinakabago
19.60%
9
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
+3.78%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±3.33%
Max na Isang Galaw
Magnitude
★★★★★
Mga Pangyayari
Walang Pangyayari
Wala pang nakaitala na galaw
Pangkalahatang-tanaw
Lahat ng Module
10-08 04:22
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-09 05:20
Over/Under Tubig ng Under TumaasOver/Under
10-09 15:20
Handicap Linya PataasHandicap
10-09 15:20
Over/Under Linya PababaOver/Under
10-09 15:20
Europa Odds ng Home BumabaEuropa
10-09 15:20
Pagbabago ng ProbabilidadProb. ng Home TumaasProbabilidad