Al Fateh SC laban sa Al Ahli SFC Pagsusuri ng Galaw ng Odds | Saudi Pro League | 168 Tips

Saudi Pro League
Al Fateh SCAl Fateh SC
VS
Al Ahli SFCAl Ahli SFC
Oras ng Rekord ng Pagbubukas Huling Update 2026-10-09 15:20:32
Tapos na Nagsimula na

Snapshot

Pinakabagong Snapshot
Handicap 1.13 +0.75 0.76
Over/Under 0.88 2.5 0.98
Europa 4.72 | 4.31 | 1.57
Probabilidad 19.6% | 21.5% | 58.9%

Buod ng Senyales

Estado ng Merkado: Gumagalaw ang Merkado
Konsensus ng Merkado
Nangingibabaw na Merkado
Handicap, presyo ng 1X2, at implied probability ay lahat nagpapakita ng kilusan patungo sa home side.
Kasunduan ng Merkado
Nakahanay
Saklaw ng Merkado
Handicap · Over/Under · Europa · Probabilidad
Ebidensya ng Merkado
0
Mga Senyales ng Merkado
Walang Threshold na Senyales
Lakas ★★★★★ Ang mga pangunahing signal ng merkado ay nagtuturo sa parehong direksyon. Live na Pagmamatyag: Tapos na Oras Hanggang Kickoff: Nagsimula na Pinakabagong Estado ng Merkado: 2026-10-09 15:20:32

💡 168 Tips Insight

PREMIUM
🔒
Premium Preview
In-depth market analysis & final prediction — coming soon.

Mga Pangunahing Galaw

Walang Pangunahing Galaw

Handicap

ng
KomentoAng handicap ay umakyat ng dalawang hakbang sa panahon ng obserbasyon.
Kasaysayan
10-08 04:220.89 +1.25 0.93Pagbubukas
10-09 15:201.13 +0.75 0.76Linya Pataas
0.760.941.13159Home WaterAway Water+0.75
Timeline
10-08 04:22 Pagbubukas
+1.25
10-09 15:20
+0.75
10-09 15:20 Pinakabago
+0.75
9
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Bilang ng Pagtaas
0
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Over/Under

ng
KomentoAng linya ng over/under ay malaki ang pagbaba mula sa pagbubukas.
Kasaysayan
10-08 04:221.00 3.5 0.80Pagbubukas
10-09 05:200.89 3.5 0.97Tubig ng Under Tumaas
10-09 15:200.88 2.5 0.98Linya Pababa
0.800.901.00159OverUnder2.5
Timeline
10-08 04:22 Pagbubukas
3.5(1.00 / 0.80)
10-09 05:20
3.5(0.89 / 0.97)
10-09 15:20
2.5(0.88 / 0.98)
10-09 15:20 Pinakabago
2.5(0.88 / 0.98)
9
Bilang ng Rekord
2
Bilang ng Pagbabago
0
Bilang ng Pagtaas
1
Bilang ng Pagbaba
Magnitude
★★★★★

Europa

ng
KomentoIsang malaking pagbaba sa presyo ng panalo ng home ang naitala.
Kasaysayan
10-08 04:225.80 / 4.81 / 1.41Pagbubukas
10-09 15:204.72 / 4.31 / 1.57Odds ng Home Bumaba
1.413.635.85159HomeDrawAway
Timeline
10-08 04:22 Pagbubukas
5.80 / 4.81 / 1.41
10-09 15:20
4.72 / 4.31 / 1.57
10-09 15:20 Pinakabago
4.72 / 4.31 / 1.57
9
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
1
Pagbabago ng Odds ng Home
0
Pagbabago ng Odds ng Away
Magnitude
★★★★★

Probabilidad

ng
KomentoAng implied probability ng home ay bahagyang tumaas.
Kasaysayan
10-08 04:2215.8% / 19.1% / 65.1%Pagbubukas
10-09 15:2019.6% / 21.5% / 58.9%Prob. ng Home Tumaas
15.740.565.3159Home%Draw%Away%
Timeline
10-08 04:22 Pagbubukas
15.82%
10-09 15:20
19.60%
10-09 15:20 Pinakabago
19.60%
9
Bilang ng Rekord
1
Bilang ng Pagbabago
+3.78%
Kumulatibong Probabilidad ng Home
±3.33%
Max na Isang Galaw
Magnitude
★★★★★

Mga Pangyayari

Walang Pangyayari
Wala pang nakaitala na galaw

Pangkalahatang-tanaw

Lahat ng Module
10-08 04:22
Rekord ng PagbubukasPagbubukas
10-09 05:20
Over/Under Tubig ng Under TumaasOver/Under
10-09 15:20
Handicap Linya PataasHandicap
10-09 15:20
Over/Under Linya PababaOver/Under
10-09 15:20
Europa Odds ng Home BumabaEuropa
10-09 15:20
Pagbabago ng ProbabilidadProb. ng Home TumaasProbabilidad

Istatistika ng Pangkalahatang-tanaw

1
Mga Pagbabago sa Handicap
2
Mga Pagbabago sa Over/Under
1
Mga Pagbabago sa Odds
1
Mga Pagbabago sa Probabilidad
9
Kabuuang Rekord
2araw
Araw ng Pagmamatyag
★★★★★
Aktibidad ng Merkado
Tapos na
Antas ng Pagmamatyag
Tapos na
Kasalukuyang Status · Nagsimula na
Pagbabago ng Init ng Merkado
10-08
10-09
I-share ang laro